Samu Magana Nan take
Leave Your Message
PH6301-3A1B Relay aminci mai hankali

Relays Tsaron Tsarin Injini

Rukunin samfuran
Fitattun Kayayyakin

PH6301-3A1B Relay aminci mai hankali

PH6301-3A1B amintaccen tsarin sarrafawa ne na gudun ba da sanda wanda ya dace da abubuwan shigar maɓalli na hannu guda biyu, tare da 3 kullum buɗewa (NO) lambobin fitarwa na aminci da 1 koyaushe rufewa (NC) lambar sadarwa ta taimako don amintaccen relays. Yana da yanayin shigar da tashoshi biyu, sake saiti ta atomatik, da aikin gano aiki tare da bai wuce 0.5 seconds ba.

    Bayanan fasaha

    Halayen samar da wutar lantarki
    Tushen wutan lantarki 24V DC / AC
    Asara na yanzu ≤60mA (24V DC)
    ≤140mA (24V AC)
    Mitar AC 50 ~ 60 Hz
    Haƙurin wutar lantarki 0.85 zuwa 1.1
    Halayen shigarwa
    Juriya na waya ≤ 15 Ω
    Shigar da halin yanzu ≤50mA (24V DC)
    Na'urar shigarwa Maɓallan hannu biyu
    Halayen fitarwa
    Yawan lambobin sadarwa 3NO+1NC
    Kayan tuntuɓar AgSnO2+0.2 μmAu
    Nau'in tuntuɓar Tilastawa jagora
    Tuntuɓi kariyar fiusi 10A gL/gG, NEOZED (kullum bude lamba)
    6A gL/gG,NEOZED(wanda aka saba rufe lamba)
    Ƙarfin canzawa (EN 60947-5-1) AC-15,5A/230V;DC-13,5A/24V
    Rayuwar injina fiye da sau 107
    Halayen lokaci
    jinkirin kunnawa ≤30ms
    Jinkiri-kan kashe kuzari ≤15ms
    Lokacin farfadowa ≤250ms
    Lokacin Aiki tare ≤500ms (Kyauyawa ta yau da kullun 300ms)
    Bayar da gajeriyar katsewa 20ms

     

    takardar shaida aminci
    Matsayin Ayyuka (PL) Ka'idodin EN ISO 13849
    Rukunin Tsaro (Cat.) Cat.4 ya dace da EN ISO 13849
    Lokacin Aiki (TM) Shekaru 20 sun dace da EN ISO 13849
    Ciwon bincike (DC/DCavg) 99% daidai da EN ISO 13849
    Matsayin Mutuncin Tsaro (SIL) SIL3 ya dace da IEC 61508, IEC 62061
    Hakuri Laifin Hardware (HFT) 1 daidai da IEC 61508, IEC 62061
    Safe rashin nasara juzu'i (SFF) 99% daidai da IEC 61508, IEC 62061
    Yiwuwar gazawar haɗari (PFHd) 3.09E-10 / h daidai da IEC 61508, IEC 62061
    Matsayin Tsaida 0 ya dace da EN 60204-1
    Matsakaicin 10% na haɗarin gazawar haɗari na abubuwan haɗin gwiwa (B10d)
    DC13, Ue=24V watau 5A 2A 1A
    Zagaye 300,000 2,000,000 7,000,000
    AC15, Ue=230V watau 5A 2A 1A
    Zagaye 200,000 230,000 380,000

     

    Halayen muhalli
    Daidaitawar lantarki EN 60947-EN 61000-6-2
    Mitar girgiza 10 Hz ~ 55
    Girman girgiza 0.35mm
    Yanayin yanayi -20 ℃ ~ + 60 ℃
    Yanayin ajiya -40 ℃ ~ + 85 ℃
    Dangi zafi 10% zuwa 90%
    Tsayi ≤2000m

     

    Halayen rufi
    Fitar da wutar lantarki da nisa mai rarrafe TS EN 60947-1
    Ƙarfin wutar lantarki III
    Matsayin gurɓatawa 2
    Matsayin kariya IP20
    Ƙarfin rufi 1500V AC, minti 1
    Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima 250V AC
    Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima 6000V (1.2/50us)

     

    Girman waje

    3b32

    Toshe zane

    1-2wcb

    Tsarin wayoyi

    2-6d9e

    (1) Waya kayan aiki yana ɗaukar tashar haɗin haɗin Pluggable;
    (2) Yankin jan ƙarfe mai laushi mai laushi na ɓangaren ɓangaren shigarwa dole ne ya fi 0.5mm2, kuma ɓangaren fitarwa dole ne ya fi 1mm2;
    (3) Tsayin da aka fallasa na waya yana da kusan 8mm, wanda aka kulle ta M3 sukurori;
    (4) Lambobin fitarwa dole ne su samar da isassun hanyoyin kariya na fuse;
    (5) Copper shugaba dole ne jure yanayin zafin jiki na akalla 75 ℃;
    (6) Tashar sukurori na iya haifar da rashin aiki, dumama, da sauransu. Don haka, da fatan za a ƙara ƙarfafa shi bisa ga ƙayyadadden juzu'i. Tasha dunƙule ƙara ƙarfi karfin juyi 0.5Nm.

    wiringghd

    Shigarwa

    shigarxb7

    Ya kamata a shigar da relays na tsaro a cikin ɗakunan ajiya tare da akalla matakin kariya na IP54. A halin yanzu, shigarwa da amfani ya kamata ya dace da abubuwan da suka dace na GB 5226.1-2019 "Tsarin Injini da Lantarki - Kayan Injini da Kayan Wutar Lantarki - Sashe na 1: Babban Sharuɗɗan Fasaha" .
    PH6301-3A1B jerin aminci relays duk an shigar dasu tare da DIN35mm jagorar dogo. Matakan shigarwa sune kamar haka
    (1) Matsa saman ƙarshen kayan aiki akan titin jagora;
    (2) Tura ƙananan ƙarshen kayan aikin cikin layin jagora.

    Rushewa

    dissaseeva

    Saka screwdriver (nisa na ruwa ≤ 6mm) a cikin latch ɗin ƙarfe a ƙananan ƙarshen ɓangaren kayan aiki;
    Tura screwdriver zuwa sama sannan ka zare lashin karfen zuwa kasa;
    Ciro sashin kayan aiki sama da fita daga titin jagorar.

    Hankali

    Da fatan za a tabbatar ko fakitin samfur, samfurin alamar samfur, da ƙayyadaddun bayanai sun yi daidai da kwangilar siyan;
    Kafin shigarwa da amfani da relays na aminci, karanta wannan littafin a hankali;
    Idan kuna da wasu tambayoyi, tuntuɓi Layin Taimakon Fasaha na Beijing Pinghe a 400 711 6763;
    Ya kamata a shigar da relay na aminci a cikin majalisar sarrafawa tare da aƙalla matakin kariya na IP54;
    24V DC samar da wutar lantarki don kayan aiki, kuma an haramta amfani da wutar lantarki na 220V AC;

    Kulawa

    (1) Da fatan za a bincika akai-akai ko aikin aminci na isar da saƙon aminci yana cikin yanayi mai kyau, da kuma ko akwai alamun da'irar ko na asali an lalata ko ketare;
    (2) Da fatan za a bi ƙa'idodin aminci masu dacewa kuma kuyi aiki bisa ga umarnin a cikin wannan jagorar koyarwa, in ba haka ba yana iya haifar da hatsarori ko asarar ma'aikata da kadarori;
    (3) Samfuran sun yi cikakken bincike da kula da inganci kafin barin masana'anta. Idan kun gano cewa samfuran ba sa aiki yadda ya kamata kuma kuna zargin cewa ƙirar ciki ba ta da kyau, tuntuɓi wakili mafi kusa ko tuntuɓi layin tallafi kai tsaye 400 711 6763.
    (4) A cikin shekaru shida daga ranar bayarwa, duk matsalolin ingancin samfur yayin amfani na yau da kullun za a gyara su ta Pinghe kyauta.